Lượt đi
Băng Cốc Nong Khai
T6, 23/04
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Băng Cốc đến Nong Khai ngày đi Thứ sáu, 23 Tháng 4 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
19:45
T6, 23/04
05:55
T7, 24/04
10h 10m
592 ฿
19:30
T6, 23/04
05:40
T7, 24/04
10h 10m
605 ฿
20:30
T6, 23/04
06:40
T7, 24/04
10h 10m
605 ฿

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Băng Cốc đến Nong Khai

Tàu hoả và xe khách là 2 phương tiện phổ biến để đi từ Băng Cốc đến Nong Khai. Hãy đặt vé trực tuyến, nhận vé điện tử qua email và sẵn sàng lên đường thôi.

Khoảng cách từ Băng Cốc đến Nong Khai bao xa?

Khoảng cách từ Băng Cốc đến Nong Khai là 624 km. Bạn có 2 lựa chọn để đi từ Băng Cốc đến Nong Khai đó là tàu hoả hoặc xe khách.

Từ Băng Cốc đến Nong Khai mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Băng Cốc đến Nong Khai bằng tàu hoả hoặc xe khách là 10-11 tiếng.

Có mấy loại tàu khai thác tuyến Băng Cốc đi Nong Khai?

Có 1 loại tàu khách dịch vụ chạy tuyến Băng Cốc đến Nong Khai được khai thác bởi Đường sắt quốc gia Thái Lan.

Đường sắt quốc gia Thái Lan khai thác tuyến Nong Khai Branch Line. Thường bao gồm các toa ghế ngồi và toa giường nằm. Các toa được chia làm nhiều hạng: Giường nằm hạng nhất cho các khoang 1-2 hành khách, Giường nằm hạng hai, Ghế ngồi hạng hai và Ghế ngồi hạng ba.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng tàu hoả, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn đi tàu hoả ở Thái Lan.

Giá vé tàu hoả đi từ Băng Cốc đến Nong Khai bao nhiêu?

Vé tàu hoả được khai thác bởi Đường sắt quốc gia Thái Lan có giá từ 273 bath đối với toa ghế hạng ba và 528 bath đối với toa ghế hạng hai.

Tàu đi từ Băng Cốc đến Nong Khai khởi hành ở đâu?

Các chuyến tàu từ Băng Cốc đi Nong Khai khởi hành tại Ga Hua Lamphong, 191 Rong Mueang Rd, Khwaeng Rong Muang, Khet Pathum Wan, Băng Cốc.

Vui lòng đến nhà ga 30 phút trước giờ khởi hành để làm thủ tục và tránh nhỡ tàu.

Tàu đi từ Băng Cốc đến Nong Khai dừng ở đâu?

Các chuyến tàu từ Băng Cốc đi Nong Khai dừng tại Ga Nong Khai, 202 Moo 2, Tambol Meechai Nongkhai.

Có mấy loại xe khách chạy tuyến Băng Cốc đi Nong Khai?

Có 1 loại xe khách duy nhất chạy tuyến Băng Cốc đi Nong Khai.

Xe ghế ngồi: là loại xe được trang bị với những chiếc ghế ngồi thoải mái, có sức chưa từ 40 đến 46 hành khách.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng xe khách, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn du lịch bằng xe khách tại Thái Lan.

Giá vé xe khách đi từ Băng Cốc đến Nong Khai bao nhiêu?

Giá vé xe khách từ Băng Cốc đi Nong Khai bắt đầu từ 605 bath. Tuỳ thuộc vào loại xe bạn chọn.

Lưu ý: vào những ngày lễ hoặc cuối tuần, một số nhà xe sẽ tăng giá vé do nhu cầu đi lại nhiều hơn ngày thường.

Xe khách Băng Cốc đi Nong Khai khởi hành ở đâu?

Các nhà xe chạy tuyến Băng Cốc đến Nong Khai thường khởi hành từ bến xe Mo Chit Bus Terminal (Chatuchak), 798 Kamphaeng Phet 2 Road, Khwaeng Chatuchak, Khet Chatuchak, Băng Cốc hoặc văn phòng công ty Nakhonchai Air, 11 Kamphaeng Phet 2 Rd, Chatuchak, Băng Cốc.

Vui lòng có mặt tại điểm đón ít nhất 60 phút trước giờ khởi hành. Lưu ý rằng nhiều nhà xe có sắp xếp xe trung chuyển đón khách từ điểm hẹn và đưa khách đến điểm khởi hành. Bạn nên có mặt sớm nếu không muốn nhỡ chuyến xe.

Xe khách Băng Cốc đi Nong Khai dừng điểm cuối ở đâu?

Hầu hết xe khách Băng Cốc đi Nong Khai dừng ở Bến xe Nong Khai, 910/128-129, Moo 10, Soi Sansoen, Prachak Road, Nai Mueang, Nong Khai hoặc văn phòng công ty Nakhonchai Air, Nai Mueang, Mueang Nong Khai District, Nong Khai.

Từ Nong Khai tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ Nong Khai, bạn có thể đi tàu hoả đến Udon ThaniKhon Kaen.