Lượt đi
Chiang Mai Chiang Rai
T6, 23/04
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Chiang Mai đến Chiang Rai ngày đi Thứ sáu, 23 Tháng 4 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
10:30
T6, 23/04
13:50
T6, 23/04
3h 20m
291 ฿
07:00
T6, 23/04
10:55
T6, 23/04
3h 55m
191 ฿
09:00
T6, 23/04
12:55
T6, 23/04
3h 55m
191 ฿
14:45
T6, 23/04
18:40
T6, 23/04
3h 55m
291 ฿

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Chiang Mai đến Chiang Rai

Xe khách là phương tiện di chuyển dễ dàng nhất để di từ Chiang Mai đến Chiang Rai. Hãy đặt vé trực tuyến, nhận vé điện tử qua email và sẵn sàng lên đường thôi.

Khoảng cách từ Chiang Mai đến Chiang Rai bao xa?

Khoảng cách từ Chiang Mai đến Chiang Rai là 185 km. Phương tiện phù hợp nhất bạn có thể lựa chọn để đi từ Chiang Mai đến Chiang Rai là xe khách.

Từ Chiang Mai đến Chiang Rai mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Chiang Mai đến Chiang Rai bằng xe khách khoảng 4 tiếng.

Tuỳ thuộc vào tình hình giao thông và điều kiện thời tiết mà xe có thể đến sớm hoặc trễ hơn lịch trình.

Có mấy loại xe khách chạy tuyến Chiang Mai đi Chiang Rai?

Hiện nay có một loại xe duy nhất chạy tuyến Chiang Mai đi Chiang Rai.

Xe ghế ngồi: là loại xe được trang bị với những chiếc ghế ngồi thoải mái, có sức chưa từ 40 đến 46 hành khách.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng xe khách, mời các bạn tham khảo bài viết Hướng dẫn đi du lịch bằng xe khách ở Thái Lan.

Giá vé xe khách từ Chiang Mai đi Chiang Rai bao nhiêu?

Giá vé xe khách từ Chiang Mai đi Chiang Rai bắt đầu từ 291 bath. Tuỳ thuộc vào nhà xe bạn chọn.

Lưu ý: vào những ngày lễ hoặc cuối tuần, một số nhà xe sẽ tăng giá vé do nhu cầu đi lại nhiều hơn ngày thường.

Xe khách từ Chiang Mai đi Chiang Rai khởi hành ở đâu?

Xe khách từ Chiang Mai đi Chiang Rai khởi hành từ Bến xe Chiang Mai Terminal 3, Wat Ket, Chiang Mai./p>

Vui lòng có mặt tại điểm đón ít nhất 30-60 phút trước giờ khởi hành. Lưu ý rằng nhiều nhà xe có sắp xếp xe trung chuyển đón khách từ điểm hẹn và đưa khách đến điểm khởi hành. Bạn nên có mặt sớm nếu không muốn nhỡ chuyến xe.

Xe khách Chiang Mai đi Chiang Rai dừng điểm cuối ở đâu?

Xe khách Chiang Mai đi Chiang Rai dừng ở Bến xe Chiang Rai Terminal 1, Prasopsook Road, Wiang, Chiang Rai.

Từ Chiang Rai tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ Chiang Rai, bạn có thể đi xe khách đến Rayong, Khon Kaen, Ubon Ratchathani, hoặc bay đến Băng Cốc.