Lượt đi
Hà Nội Hồ Chí Minh
T2, 17/08
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Hà Nội đến Hồ Chí Minh ngày đi Thứ hai, 17 Tháng 8 2020

  Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
VN6017
08:10
T2, 17/08
10:00
T2, 17/08
1h 50m
630,000 đ
VN6021
20:30
T2, 17/08
22:30
T2, 17/08
2h 00m
630,000 đ
VN6025
11:30
T2, 17/08
13:35
T2, 17/08
2h 05m
630,000 đ
VN6027
17:50
T2, 17/08
19:55
T2, 17/08
2h 05m
630,000 đ
VN6019
14:05
T2, 17/08
16:20
T2, 17/08
2h 15m
630,000 đ
VN6007
15:10
T2, 17/08
17:25
T2, 17/08
2h 15m
630,000 đ
VN6009
15:50
T2, 17/08
18:05
T2, 17/08
2h 15m
630,000 đ
VN6011
17:00
T2, 17/08
19:15
T2, 17/08
2h 15m
630,000 đ
VN6013
21:20
T2, 17/08
23:35
T2, 17/08
2h 15m
630,000 đ
QH205
19:00
T2, 17/08
21:05
T2, 17/08
2h 05m
691,000 đ
QH207
21:15
T2, 17/08
23:20
T2, 17/08
2h 05m
691,000 đ
VN6005
09:50
T2, 17/08
12:15
T2, 17/08
2h 25m
630,000 đ
QH215
07:15
T2, 17/08
09:25
T2, 17/08
2h 10m
691,000 đ
QH203
17:50
T2, 17/08
20:00
T2, 17/08
2h 10m
691,000 đ
QH213
15:55
T2, 17/08
18:10
T2, 17/08
2h 15m
691,000 đ
QH211
09:55
T2, 17/08
12:15
T2, 17/08
2h 20m
691,000 đ
VN6015
05:40
T2, 17/08
07:50
T2, 17/08
2h 10m
740,000 đ
VJ125
05:45
T2, 17/08
07:55
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ127
07:00
T2, 17/08
09:10
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ129
09:10
T2, 17/08
11:20
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ133
10:15
T2, 17/08
12:25
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ139
12:55
T2, 17/08
15:05
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ197
17:35
T2, 17/08
19:45
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ173
20:40
T2, 17/08
22:50
T2, 17/08
2h 10m
789,900 đ
VJ159
22:20
T2, 17/08
00:30
T3, 18/08
2h 10m
789,900 đ
VN233
05:35
T2, 17/08
07:50
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN237
06:00
T2, 17/08
08:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN251
10:00
T2, 17/08
12:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN211
11:00
T2, 17/08
13:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN263
14:00
T2, 17/08
16:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN215
15:00
T2, 17/08
17:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN269
16:00
T2, 17/08
18:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN217
17:00
T2, 17/08
19:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN283
20:00
T2, 17/08
22:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN221
21:00
T2, 17/08
23:15
T2, 17/08
2h 15m
1,030,000 đ
VN243
08:00
T2, 17/08
10:20
T2, 17/08
2h 20m
1,030,000 đ
VN209
09:00
T2, 17/08
11:20
T2, 17/08
2h 20m
1,030,000 đ
VN257
12:00
T2, 17/08
14:20
T2, 17/08
2h 20m
1,030,000 đ
VN207
07:00
T2, 17/08
09:15
T2, 17/08
2h 15m
3,582,000 đ
VN213
13:00
T2, 17/08
15:15
T2, 17/08
2h 15m
3,582,000 đ
VN275
18:00
T2, 17/08
20:15
T2, 17/08
2h 15m
3,582,000 đ
VN219
19:00
T2, 17/08
21:15
T2, 17/08
2h 15m
3,582,000 đ
SE1
22:15
T2, 17/08
05:45
T4, 19/08
31h 30m
968,000 đ
SE3
19:25
T2, 17/08
04:38
T4, 19/08
33h 13m
978,000 đ
SE5
08:50
T2, 17/08
18:55
T3, 18/08
34h 05m
889,000 đ
SE7
06:00
T2, 17/08
16:30
T3, 18/08
34h 30m
889,000 đ
SE9
14:25
T2, 17/08
03:25
T4, 19/08
37h 00m
873,000 đ

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.