Lượt đi
Rach Gia Phu Quoc
T4, 08/02
|
1 Số Hành Khách

Tìm kiếm và đặt vé máy bay, tàu hỏa, xe khách, tàu thủy tại Châu Á

Chọn lượt đi

Kết quả từ Rach Gia đến Phu Quoc ngày đi Thứ tư, 08 Tháng 2 2023

Khởi hành Đến Giá
 


2h 30m
07:10
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
09:40
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
330,000 đ



2h 30m
08:10
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
10:40
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
330,000 đ



2h 30m
10:30
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
13:00
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
330,000 đ



2h 30m
13:10
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
15:40
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
330,000 đ



2h 30m
07:40
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
10:10
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
340,000 đ



2h 30m
10:20
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
12:50
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
340,000 đ



2h 30m
12:40
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
15:10
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
340,000 đ



2h 30m
14:00
T4, 08/02

RẠCH GIÁ
Rạch Giá
16:30
T4, 08/02

PHÚ QUỐC
Bãi Vòng
340,000 đ

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Rach Gia đến Phu Quoc

Tàu cao tốc là phương tiện phổ biến để đi từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc.

Khoảng cách từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc bao xa?

Khoảng cách từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc là 120 km. Lựa chọn duy nhất để đi từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc là đi bằng tàu cao tốc.

Từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc là 2 tiếng 30 phút bằng tàu cao tốc.

Có mấy loại tàu khai thác tuyến Rạch Giá đến đảo Phú Quốc?

Có 2 loại tàu cao tốc chạy tuyến Rạch Giá đến đảo Phú Quốc được khai thác bởi công ty Phú Quốc Express và tàu cao tốc Superdong. Cả hai loại tàu đều được trang bị các tiện nghi khá hiện đại và ghế ngồi thoải mái cho hành khách.

Lưu ý rằng các công ty tàu cao tốc ở Việt Nam khai thác các chuyến tàu dựa vào điều kiện thời tiết. Thường vào mùa mưa bão từ tháng 7 đến tháng 10, các chuyến tàu từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc có thể sẽ bị huỷ hoặc không được khai thác do thời tiết xấu.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng tàu cao tốc, tham khảo thêm bài viết Đặt vé tàu thuỷ ở Việt Nam.

Giá vé tàu cao tốc đi từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc bao nhiêu?

Vé tàu cao tốc từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc có giá từ 330,000 đồng.

Tàu đi từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc khởi hành ở đâu?

Các chuyến tàu từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc khởi hành tại Cảng Rạch Giá, Đường Nguyễn Công Trứ, Vĩnh Thanh, Rạch Giá, Kiên Giang.

Vui lòng có mặt tại cảng 30 phút trước giờ khởi hành để làm thủ tục và tránh nhỡ tàu.

Tàu đi từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc dừng ở đâu?

Các chuyến tàu cao tốc từ Rạch Giá đến đảo Phú Quốc dừng tại Cầu Tàu, Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang.

Từ đảo Phú Quốc tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ đảo Phú Quốc, bạn có thể đi tàu cao tốc về lại Rạch Giá, Hà Tiên hoặc bay đến Hồ Chí Minh, và Hà Nội.