Lượt đi
Hạ Long Hà Nội
T2, 31/01
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Hạ Long đến Hà Nội ngày đi Thứ hai, 31 Tháng 1 2022

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
04:10
T2, 31/01
07:00
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
07:35
T2, 31/01
10:25
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
09:35
T2, 31/01
12:25
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
11:05
T2, 31/01
13:55
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
12:55
T2, 31/01
15:45
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
14:55
T2, 31/01
17:45
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
16:55
T2, 31/01
19:45
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
18:35
T2, 31/01
21:25
T2, 31/01
2h 50m
Tạm dừng
03:55
T2, 31/01
07:00
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
07:20
T2, 31/01
10:25
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
09:20
T2, 31/01
12:25
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
10:50
T2, 31/01
13:55
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
12:40
T2, 31/01
15:45
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
14:40
T2, 31/01
17:45
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
16:40
T2, 31/01
19:45
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng
18:20
T2, 31/01
21:25
T2, 31/01
3h 05m
Tạm dừng

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Hạ Long đến Hà Nội

Xe khách là phương tiện di chuyển dễ dàng nhất để đi từ Hạ Long đến Hà Nội.

Khoảng cách từ Hạ Long đến Hà Nội bao xa?

Khoảng cách từ Hạ Long tới Hà Nội là 150 km bằng đường bộ. Phương tiện phổ biến nhất bạn có thể lựa chọn để đi từ Hạ Long đến Hà Nội là xe khách.

Từ Hạ Long đến Hà Nội mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Hạ Long đến Hà Nội bằng xe khách khoảng 3-4 tiếng.

Tuỳ thuộc vào tình hình giao thông và điều kiện thời tiết mà xe có thể đến sớm hoặc trễ hơn dự kiến.

Có mấy loại xe khách chạy tuyến Hạ Long đi Hà Nội?

Có 3 loại xe khách chạy tuyến Hạ Long đi Hà Nội.

Xe ghế ngồi: là loại xe được trang bị với những chiếc ghế ngồi thoải mái, có sức chưa từ 40 đến 46 hành khách.

Xe Minibus: là loại xe khách nhỏ có trang bị ghế ngồi với sức chứa 25 đến 32 hành khách.

Xe Limousine: là loại xe có nội thất được tân trang lại với ba hàng ghế có sức chứa 32 hành khách.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng xe khách, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn du lịch bằng xe khách tại Việt Nam.

Giá vé xe khách đi từ Hạ Long đến Hà Nội bao nhiêu?

Giá vé xe khách từ Hạ Long đi Hà Nội bắt đầu từ 100,000 đồng đến 350,000 đồng. Tuỳ thuộc vào loại xe bạn chọn như xe ghế ngồi cao cấp 44 chỗ, xe minibus hoặc xe Limousine 32 chỗ.

Thông thường, xe Limousine trang bị nhiều tiện ích thoải mái hơn nên giá vé thường cao hơn tầm 100,000 đồng. Ngoài ra, loại xe này ít đón khách dọc đường nên thời gian di chuyển nhanh hơn.

Lưu ý: vào những ngày lễ hoặc cuối tuần, một số nhà xe sẽ tăng giá vé do nhu cầu đi lại nhiều hơn ngày thường.

Xe khách Hạ Long đi Hà Nội khởi hành ở đâu?

Các nhà xe chạy tuyến Hạ Long đi Hà Nội thường khởi hành ở bến xe Bãi Cháy hoặc các văn phòng đại diện của công ty tại Tuần Châu hoặc phường Bạch Đằng, thành phố Hạ Long.

Vui lòng có mặt tại điểm đón ít nhất 60 phút trước giờ khởi hành. Lưu ý rằng nhiều nhà xe có sắp xếp xe trung chuyển đón khách từ điểm hẹn và đưa khách đến điểm khởi hành. Bạn nên có mặt sớm nếu không muốn nhỡ chuyến xe.

Xe khách Hạ Long đi Hà Nội dừng điểm cuối ở đâu?

Hầu hết xe khách Hạ Long đi Hà Nội dừng ở bến xe Mỹ Đình hoặc các văn phòng riêng của họ tại quận Hoàn Kiếm. Nhiều nhà xe có luôn dịch vụ đón trả tận khách sạn và khu vực phố cổ.

Từ Hà Nội tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ Hà Nội, bạn có thể đi đến các tỉnh miền Bắc khác của Việt Nam như: Cát Bà, Mai Châu, Mộc Châu, Pù Luông, Ninh Bình, Sapa, Hà Giang,Lạng Sơn, Sơn La, Cao Bằng, Bắc Kạn, Tuyên QuangMù Cang Chải.