Lượt đi
Hà Nội Buôn Ma Thuột
T6, 18/06
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột ngày đi Thứ sáu, 18 Tháng 6 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
VJ1491
11:00
T6, 18/06
12:45
T6, 18/06
1h 45m
514,900 đ
QH1403
08:30
T6, 18/06
10:15
T6, 18/06
1h 45m
578,000 đ
VN1603
10:30
T6, 18/06
12:25
T6, 18/06
1h 55m
599,000 đ

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.

Phương tiện di chuyển từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột

Máy bay là phương tiện phổ biến nhất để di chuyển từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột. Hãy đặt vé trực tuyến, nhận vé điện tử qua email và sẵn sàng lên đường thôi.

Khoảng cách từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột bao xa?

Khoảng cách từ Hà Nội tới Buôn Ma Thuột là 1,275 km. Lựa chọn tốt nhất cho bạn để đi từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột đó là máy bay.

Từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột mất bao lâu?

Thời gian di chuyển từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột bằng máy bay là 2 tiếng.

Có bao nhiêu hãng hàng không khai thác tuyến Hà Nội đi Buôn Ma Thuột?

Hiện nay có 3 hãng hàng không nội địa đang khai thác chuyến bay Hà Nội đi Buôn Ma Thuột: Vietnam Airlines (VN), VietJet Air (VJ) và Bamboo Airways (QH).

Giá vé máy bay đi từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột bao nhiêu?

Giá vé máy bay từ Hà Nội đến Buôn Ma Thuột khác nhau tuỳ thuộc vào hãng hàng không khai thác và thời điểm đặt vé. Bắt đầu từ 700,000 đồng.

Thông thường giá vé của hãng hàng không truyền thống đắt hơn nhưng bù lại hầu hết khởi hành đúng giờ. Mặt khác các hãng hàng không giá rẻ có giá vé rẻ hơn nhưng thường khởi hành trễ.

Để biết thêm thông tin về hành trình du lịch bằng máy bay, tham khảo thêm bài viết Hướng dẫn đặt vé máy bay ở Việt Nam.

Từ Buôn Ma Thuột tôi có thể đi đâu tiếp?

Từ Buôn Ma Thuột, bạn có thể đi xe khách đến Đà Lạt, Pleiku, Nha Trang hoặc bay đến Hồ Chí MinhĐà Nẵng.