Lượt đi
Osaka Tokyo
T3, 26/10
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Osaka đến Tokyo ngày đi Thứ ba, 26 Tháng 10 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
GK202
11:00
T3, 26/10
12:25
T3, 26/10
1h 25m
¥ 7,253
MM311
07:35
T3, 26/10
09:05
T3, 26/10
1h 30m
¥ 7,171
MM313
10:55
T3, 26/10
12:25
T3, 26/10
1h 30m
¥ 7,171
GK204
14:30
T3, 26/10
15:55
T3, 26/10
1h 25m
¥ 7,995
MM319
19:55
T3, 26/10
21:25
T3, 26/10
1h 30m
¥ 8,498
NH96
07:40
T3, 26/10
08:50
T3, 26/10
1h 10m
¥ 11,553
NH3820
06:35
T3, 26/10
07:50
T3, 26/10
1h 15m
¥ 11,553
21:10
T3, 26/10
06:20
T4, 27/10
9h 10m
¥ 4,090
21:10
T3, 26/10
06:55
T4, 27/10
9h 45m
¥ 4,090
NH992
15:30
T3, 26/10
16:45
T3, 26/10
1h 15m
¥ 12,881
NH3824
14:20
T3, 26/10
15:35
T3, 26/10
1h 15m
¥ 13,013
JL228
21:15
T3, 26/10
22:25
T3, 26/10
1h 10m
¥ 13,544
NOZOMI 64
21:24
T3, 26/10
23:38
T3, 26/10
2h 14m
¥ 13,870
NOZOMI 34
16:09
T3, 26/10
18:28
T3, 26/10
2h 19m
¥ 13,870
NOZOMI 238
16:39
T3, 26/10
18:58
T3, 26/10
2h 19m
¥ 13,870
NOZOMI 38
17:09
T3, 26/10
19:28
T3, 26/10
2h 19m
¥ 13,870
NOZOMI 56
20:09
T3, 26/10
22:28
T3, 26/10
2h 19m
¥ 13,870
NOZOMI 62
21:06
T3, 26/10
23:25
T3, 26/10
2h 19m
¥ 13,870
NOZOMI 234
15:57
T3, 26/10
18:17
T3, 26/10
2h 20m
¥ 13,870
NOZOMI 240
16:57
T3, 26/10
19:17
T3, 26/10
2h 20m
¥ 13,870
NOZOMI 252
19:57
T3, 26/10
22:17
T3, 26/10
2h 20m
¥ 13,870
NOZOMI 60
20:48
T3, 26/10
23:08
T3, 26/10
2h 20m
¥ 13,870
NOZOMI 114
16:24
T3, 26/10
18:46
T3, 26/10
2h 22m
¥ 13,870
NOZOMI 58
20:24
T3, 26/10
22:46
T3, 26/10
2h 22m
¥ 13,870
NOZOMI 200
06:00
T3, 26/10
08:23
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 2
08:45
T3, 26/10
11:08
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 12
10:45
T3, 26/10
13:08
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 32
15:45
T3, 26/10
18:08
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 236
16:15
T3, 26/10
18:38
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 36
16:45
T3, 26/10
19:08
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 242
17:15
T3, 26/10
19:38
T3, 26/10
2h 23m
¥ 13,870
NOZOMI 202
06:03
T3, 26/10
08:27
T3, 26/10
2h 24m
¥ 13,870
NOZOMI 204
06:15
T3, 26/10
08:39
T3, 26/10
2h 24m
¥ 13,870
NOZOMI 80
06:24
T3, 26/10
08:51
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 82
06:33
T3, 26/10
09:00
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 206
06:42
T3, 26/10
09:09
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 84
06:51
T3, 26/10
09:18
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 86
07:09
T3, 26/10
09:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 88
07:30
T3, 26/10
09:57
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 210
07:39
T3, 26/10
10:06
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 90
07:57
T3, 26/10
10:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 214
08:09
T3, 26/10
10:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 94
08:30
T3, 26/10
10:57
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 216
08:39
T3, 26/10
11:06
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 96
08:57
T3, 26/10
11:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 4
09:09
T3, 26/10
11:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 102
09:57
T3, 26/10
12:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 8
10:09
T3, 26/10
12:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 222
10:57
T3, 26/10
13:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 14
11:09
T3, 26/10
13:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 224
11:57
T3, 26/10
14:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 18
12:09
T3, 26/10
14:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 226
12:57
T3, 26/10
15:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 22
13:09
T3, 26/10
15:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 228
13:57
T3, 26/10
16:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 26
14:09
T3, 26/10
16:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 230
14:57
T3, 26/10
17:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 30
15:09
T3, 26/10
17:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 244
17:57
T3, 26/10
20:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 44
18:09
T3, 26/10
20:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 118
18:33
T3, 26/10
21:00
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 248
18:57
T3, 26/10
21:24
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 50
19:09
T3, 26/10
21:36
T3, 26/10
2h 27m
¥ 13,870
NOZOMI 208
07:15
T3, 26/10
09:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 212
07:45
T3, 26/10
10:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 92
08:15
T3, 26/10
10:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 218
09:15
T3, 26/10
11:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 98
09:24
T3, 26/10
11:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 100
09:33
T3, 26/10
12:03
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 220
10:15
T3, 26/10
12:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 10
10:24
T3, 26/10
12:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 104
11:24
T3, 26/10
13:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 16
11:45
T3, 26/10
14:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 106
12:24
T3, 26/10
14:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 20
12:45
T3, 26/10
15:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 108
13:24
T3, 26/10
15:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 24
13:45
T3, 26/10
16:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 110
14:24
T3, 26/10
16:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 28
14:45
T3, 26/10
17:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 232
15:15
T3, 26/10
17:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 112
15:24
T3, 26/10
17:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 40
17:24
T3, 26/10
19:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 116
17:33
T3, 26/10
20:03
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 42
17:45
T3, 26/10
20:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 246
18:15
T3, 26/10
20:45
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 46
18:24
T3, 26/10
20:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 52
19:24
T3, 26/10
21:54
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
NOZOMI 54
19:45
T3, 26/10
22:15
T3, 26/10
2h 30m
¥ 13,870
HIKARI 666
20:27
T3, 26/10
23:01
T3, 26/10
2h 34m
¥ 13,870
HIKARI 668
20:45
T3, 26/10
23:20
T3, 26/10
2h 35m
¥ 13,870
NH100
21:10
T3, 26/10
22:30
T3, 26/10
1h 20m
¥ 15,138
HIKARI 500
08:48
T3, 26/10
11:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 504
10:48
T3, 26/10
13:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 506
11:48
T3, 26/10
14:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 514
15:48
T3, 26/10
18:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 658
16:18
T3, 26/10
19:05
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 516
16:48
T3, 26/10
19:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 522
19:48
T3, 26/10
22:35
T3, 26/10
2h 47m
¥ 13,870
HIKARI 638
07:18
T3, 26/10
10:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 642
08:18
T3, 26/10
11:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 644
09:18
T3, 26/10
12:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 646
10:18
T3, 26/10
13:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 648
11:18
T3, 26/10
14:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 650
12:18
T3, 26/10
15:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 652
13:18
T3, 26/10
16:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 654
14:18
T3, 26/10
17:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 656
15:18
T3, 26/10
18:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 660
17:18
T3, 26/10
20:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 662
18:18
T3, 26/10
21:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 664
19:18
T3, 26/10
22:12
T3, 26/10
2h 54m
¥ 13,870
HIKARI 634
06:09
T3, 26/10
09:06
T3, 26/10
2h 57m
¥ 13,870
HIKARI 640
07:36
T3, 26/10
10:35
T3, 26/10
2h 59m
¥ 13,870
HIKARI 636
06:36
T3, 26/10
09:42
T3, 26/10
3h 06m
¥ 13,870
KODAMA 744
16:54
T3, 26/10
20:40
T3, 26/10
3h 46m
¥ 13,870
NH24
12:00
T3, 26/10
13:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,466
KODAMA 708
07:54
T3, 26/10
11:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 712
08:54
T3, 26/10
12:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 716
09:54
T3, 26/10
13:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 720
10:54
T3, 26/10
14:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 724
11:54
T3, 26/10
15:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 728
12:54
T3, 26/10
16:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 732
13:54
T3, 26/10
17:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 736
14:54
T3, 26/10
18:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 740
15:54
T3, 26/10
19:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 748
17:54
T3, 26/10
21:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
KODAMA 752
18:54
T3, 26/10
22:48
T3, 26/10
3h 54m
¥ 13,870
NH3822
11:05
T3, 26/10
12:20
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,864
NH3826
17:35
T3, 26/10
18:50
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,864
NH3828
18:40
T3, 26/10
19:55
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,864
NH20
10:00
T3, 26/10
11:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,997
NH22
11:00
T3, 26/10
12:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,997
NH28
14:00
T3, 26/10
15:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,997
NH30
15:00
T3, 26/10
16:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 16,997
NH18
09:00
T3, 26/10
10:10
T3, 26/10
1h 10m
¥ 17,395
JL116
12:35
T3, 26/10
13:40
T3, 26/10
1h 05m
¥ 17,528
NH14
07:30
T3, 26/10
08:45
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
NH16
08:00
T3, 26/10
09:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
NH34
17:00
T3, 26/10
18:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
NH36
18:00
T3, 26/10
19:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
NH38
19:00
T3, 26/10
20:15
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
NH40
20:20
T3, 26/10
21:35
T3, 26/10
1h 15m
¥ 17,395
JL118
13:30
T3, 26/10
14:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 17,528
JL120
14:35
T3, 26/10
15:40
T3, 26/10
1h 05m
¥ 18,059
JL124
15:35
T3, 26/10
16:40
T3, 26/10
1h 05m
¥ 18,059
JL112
10:30
T3, 26/10
11:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,059
JL114
11:30
T3, 26/10
12:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,059
JL126
16:35
T3, 26/10
17:45
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,059
JL102
07:10
T3, 26/10
08:15
T3, 26/10
1h 05m
¥ 18,590
JL110
09:35
T3, 26/10
10:40
T3, 26/10
1h 05m
¥ 18,590
JL104
07:30
T3, 26/10
08:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590
JL106
08:30
T3, 26/10
09:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590
JL128
17:05
T3, 26/10
18:15
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590
JL130
18:30
T3, 26/10
19:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590
JL134
19:30
T3, 26/10
20:40
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590
JL138
20:15
T3, 26/10
21:25
T3, 26/10
1h 10m
¥ 18,590

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.