Lượt đi
Thượng Hải Bắc Kinh
T6, 24/09
|
1 Số Hành Khách

Bạn muốn đi đâu?

Chọn lượt đi

Kết quả từ Thượng Hải đến Bắc Kinh ngày đi Thứ sáu, 24 Tháng 9 2021

Khởi hành Đến Thời gian Giá
 
HO1253
07:45
T6, 24/09
10:10
T6, 24/09
2h 25m
607 元
HO1251
10:55
T6, 24/09
13:25
T6, 24/09
2h 30m
652 元
HU7604
08:20
T6, 24/09
10:25
T6, 24/09
2h 05m
682 元
HU7606
11:15
T6, 24/09
13:25
T6, 24/09
2h 10m
682 元
HU7608
12:15
T6, 24/09
14:30
T6, 24/09
2h 15m
682 元
MU5111
13:00
T6, 24/09
15:10
T6, 24/09
2h 10m
713 元
MU5099
07:00
T6, 24/09
09:15
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU6697
07:25
T6, 24/09
09:40
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5101
08:00
T6, 24/09
10:15
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5151
08:30
T6, 24/09
10:45
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5103
09:00
T6, 24/09
11:15
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5105
10:00
T6, 24/09
12:15
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5109
12:00
T6, 24/09
14:15
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5157
13:30
T6, 24/09
15:45
T6, 24/09
2h 15m
713 元
MU5107
11:00
T6, 24/09
13:20
T6, 24/09
2h 20m
713 元
CZ8882
07:55
T6, 24/09
10:10
T6, 24/09
2h 15m
720 元
MU5153
09:30
T6, 24/09
12:00
T6, 24/09
2h 30m
713 元
MU5155
10:30
T6, 24/09
13:00
T6, 24/09
2h 30m
713 元
CZ8884
16:00
T6, 24/09
18:25
T6, 24/09
2h 25m
758 元
HU7602
20:55
T6, 24/09
23:20
T6, 24/09
2h 25m
796 元
MF8556
20:50
T6, 24/09
23:15
T6, 24/09
2h 25m
826 元
MU5113
14:00
T6, 24/09
16:15
T6, 24/09
2h 15m
842 元
MU5159
14:30
T6, 24/09
16:45
T6, 24/09
2h 15m
842 元
MU5117
16:00
T6, 24/09
18:15
T6, 24/09
2h 15m
842 元
MU5129
09:00
T6, 24/09
11:20
T6, 24/09
2h 20m
842 元
MU5115
15:00
T6, 24/09
17:20
T6, 24/09
2h 20m
842 元
MU5161
15:30
T6, 24/09
18:00
T6, 24/09
2h 30m
842 元
MU5186
21:30
T6, 24/09
23:55
T6, 24/09
2h 25m
864 元
MU5165
21:30
T6, 24/09
23:50
T6, 24/09
2h 20m
948 元
MU5137
19:40
T6, 24/09
22:00
T6, 24/09
2h 20m
955 元
MU5127
21:00
T6, 24/09
23:30
T6, 24/09
2h 30m
948 元
MU5119
17:00
T6, 24/09
19:15
T6, 24/09
2h 15m
1,054 元
MU5121
18:00
T6, 24/09
20:15
T6, 24/09
2h 15m
1,054 元
MU5123
19:00
T6, 24/09
21:15
T6, 24/09
2h 15m
1,054 元
MU5163
19:30
T6, 24/09
21:50
T6, 24/09
2h 20m
1,054 元
HU7610
18:55
T6, 24/09
21:15
T6, 24/09
2h 20m
1,122 元
MU5125
20:00
T6, 24/09
22:10
T6, 24/09
2h 10m
1,251 元
CZ8888
15:30
T6, 24/09
17:45
T6, 24/09
2h 15m
3,533 元
FM9101
20:30
T6, 24/09
23:00
T6, 24/09
2h 30m
3,533 元

Chúng tôi giới thiệu giá vé trực tiếp từ những công ty vận tải. Xin vui lòng lưu ý rằng kết quả tìm kiếm có thể khác với lịch trình và giá vé thực tế khi đặt vé. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ trong các dịch vụ. Để biết thêm thông tin, xin vui lòng xem Điều khoản sử dụng.